Hóa đơn sai đã xé khỏi cuống chưa khai báo thuế

Hóa đơn sai đã xé khỏi cuống chưa khai báo thuế

Hóa đơn xé rời nhưng chưa gửi có phải làm biên bản hủy hóa đơn và biên bản thu hồi không? Cách xử lý các trường hợp như thế nào? Căn cứ: Điều 20 khoản 1,2,3 Thông tư 39/2014/TT-BTC ngày 31...
read more